ใกล้ถึงวันวิวาห์ ความหวานระหว่าง ‘มิว นิษฐา’ และ ‘ไฮโซเซนต์’ ก็ยิ่งเพิ่มมากขึ้นนะคะ ล่าสุดสาวมิวก็ลงพรีเวดดิ้งหวาน ๆ มาให้แฟน ๆ กรี๊ดกร๊าดสนั่นโซเชียล โดยมาในโทนของภาพฟิล์มวินเทจเบา ๆ เก๋ไก๋ไม่ซ้ำใคร เสื้อผ้าสบาย ๆ โชว์ไลฟ์สไตล์ชิค&ชิลของทั้งคู่ได้เป็นอย่างดี ที่สำคัญยังคงคอนเซ็ปต์หวานเป็นพิเศษชนิดที่น้ำทะเลที่ว่าเค็มกลายเป็นน้ำเชื่อมไปเลยค่า ภาพพรีเวดดิ้งยังขนาดนี้ แล้ววันแต่งงานจะขนาดไหนกันคะเนี่ย ♥
![8122019__1_191208_0003_1575782999 8122019 1 191208 0003 1575782999](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0003_1575782999.jpg)
![8122019__1_191208_0003_1575782999 8122019 1 191208 0003 1575782999](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0003_1575782999.jpg)
![8122019__1_191208_0004_1575783000 8122019 1 191208 0004 1575783000](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0004_1575783000.jpg)
![8122019__1_191208_0004_1575783000 8122019 1 191208 0004 1575783000](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0004_1575783000.jpg)
![8122019__1_191208_0005_1575783001 8122019 1 191208 0005 1575783001](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0005_1575783001.jpg)
![8122019__1_191208_0005_1575783001 8122019 1 191208 0005 1575783001](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0005_1575783001.jpg)
![8122019__1_191208_0007_1575783003 8122019 1 191208 0007 1575783003](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0007_1575783003.jpg)
![8122019__1_191208_0007_1575783003 8122019 1 191208 0007 1575783003](/wp-content/uploads/2019/12/8122019__1_191208_0007_1575783003.jpg)
![aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTU5NS83OTc2NDEwL21ldzIuanBn aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTU5NS83OTc2NDEwL21ldzIuanBn](/wp-content/uploads/2019/12/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTU5NS83OTc2NDEwL21ldzIuanBn.jpg)
![aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTU5NS83OTc2NDEwL21ldzIuanBn aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTU5NS83OTc2NDEwL21ldzIuanBn](/wp-content/uploads/2019/12/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTU5NS83OTc2NDEwL21ldzIuanBn.jpg)
พรีเวดดิ้งริมทะเลเซ็ทล่าสุดของสาวมิว หวานน้ำตาลไม่ต้องเติม
![มิวนิท-5 มิวนิท 5](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-5.jpg)
![มิวนิท-5 มิวนิท 5](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-5.jpg)
![Untitled-1 Untitled 1 5](/wp-content/uploads/2019/12/Untitled-1-5.jpg)
![Untitled-1 Untitled 1 5](/wp-content/uploads/2019/12/Untitled-1-5.jpg)
![มิวนิท-1 มิวนิท 1](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-1.jpg)
![มิวนิท-1 มิวนิท 1](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-1.jpg)
![มิวนิท-2 มิวนิท 2](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-2.jpg)
![มิวนิท-2 มิวนิท 2](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-2.jpg)
![มิวนิท-3 มิวนิท 3](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-3.jpg)
![มิวนิท-3 มิวนิท 3](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-3.jpg)
![มิวนิท-4 มิวนิท 4](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-4.jpg)
![มิวนิท-4 มิวนิท 4](/wp-content/uploads/2019/12/มิวนิท-4.jpg)
ขอขอบคุณภาพจาก IG : mewnittha